Tổng quan
Bộ máy hành chính
Tin tức - Sự kiện
Du lịch - Di tích lịch sử
Chiến lược - Định Hướng - Quy hoạch
Văn bản pháp quy
![](file/thumb/280/110/636748101.jpg )
Đồng chí Lê Trọng Thụ Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chúc mừng Trung tâm Y tế và Bệnh viện đa khoa huyện
Nhân kỷ niệm 68 năm ngày thầy thuốc Việt Nam đồng chí Lê Trọng Thụ Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm chúc mừng, cán bộ, y bác sỹ Trung tâm Y tế và Bệnh viện đa khoa huyện Đông Sơn.
Nhân kỷ niệm 68 năm ngày thầy thuốc Việt Nam đồng chí Lê Trọng Thụ Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm chúc mừng, cán bộ, y bác sỹ Bệnh viện đa khoa huyện Đông Sơn.
Thay mặt các đồng chí lãnh đạo huyện Đồng chí Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã ghi nhận, biểu dương những nỗ lực, đóng góp của đội ngũ cán bộ, y, bác sĩ Trung tâm Y tế và Bệnh viện đa khoa huyện Đông Sơn trong công tác chăm sóc sức khỏe nhân dân, đặc biệt là trong cuộc chiến chống đại dịch COVID-19. Nhân dịp này, đồng chí Lê Trọng Thụ Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chúc các y, bác sĩ của 2 đơn vị tiếp tục phát huy tinh thần trách nhiệm của người thầy thuốc trước nhân dân, nâng cao hơn nữa chất lượng và hiệu quả hoạt động, đội ngũ những người thầy thuốc Trung tâm Y tế và Bệnh viện đa khoa huyện sẽ không ngừng phấn đấu, thực hiện tốt lời căn dặn của Bác Hồ kính yêu lương y như từ mẫu, thầy thuốc như mẹ hiền, xây dựng đơn vị ngày càng phát triển, đáp ứng nguyện vọng và tình cảm của nhân dân.
Nhân kỷ niệm 68 năm ngày thầy thuốc Việt Nam đồng chí Lê Trọng Thụ Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm chúc mừng, cán bộ, y bác sỹ Trung tâm Y tế .
- Giao lưu bóng chuyền hơi chào mừng 94 năm ngày truyền thống Đảng bộ huyện (25/6/1930- 25/6/2024)
- Huyện Đông Sơn tổ chức Hội thao công nhân, viên chức, lao động và Giải bóng bàn mở rộng lần thứ VI tranh Cúp Long Thành - năm 2024
- Huyện đoàn Đông Sơn ra quân tiếp sức mùa thi tuyển sinh vào lớp 10 THPT năm học 2024 – 2025
- Đại hội lần thứ nhất Hội Cựu giáo chức huyện Đông Sơn, nhiệm kỳ 2024-2029
- ĐÔNG SƠN THAM GIA TRANH TÀI GIẢI THỂ THAO HÈ SẦM SƠN 2024
- Chương trình tư vấn, hướng nghiệp, tuyển sinh năm 2024 tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp- Giáo dục thường xuyên huyện.
- Nghiệm thu mô hình điềm thực hiện theo chủ đề “ Xây dựng trường mầm non lấy trẻ làm trung tâm” năm học 2023- 2024.
- Trường Tiểu học và THCS Đông Thịnh tổ chức ngày hội STEM.
- Công đoàn Đông Sơn sôi nổi các hoạt động chào mừng Ngày Quốc tế Phụ nữ 8-3
- HỘI THAO AGRIBANK CHI NHÁNH TỈNH THANH HÓA NĂM 2024